ติดต่อลงโฆษณา [email protected]

ผู้เขียน หัวข้อ: สร้างหัวข้อกระทู้ไหม่เข้าไม่ได้ครับ  (อ่าน 4888 ครั้ง)

ออฟไลน์ potwave

• *
รบกวนถามผู้รู้หน่อยนะครับ พอดีผมเพิ่งจะติดตั้ง SMF 1.1RC2 ที่เวป คือว่า หัวข้อ บอร์ดไหม่ที่เพิ่งสร้างทำไมมันเข้าหัวข้อกระทู้ไม่ได้ครับ มันเออเร่ออย่างงี้อ่ะครับ

You have an error in your SQL syntax. Check the manual that corresponds to your MySQL server version for the right syntax to use near ' 1, 3)' at line 3
File: /home/hosting/fonfon/public_html/Sources/MessageIndex.php
Line: 102

ขอบคุณล่วงหน้าครับ  :-[

ออฟไลน์ บาทเดียว

• *
mysql เวอร์ชั่นอะไรครับ

• *
อ่า ไม่แน่ใจเหมือนกันครับ ของhost free ที่ boxchart  อ่ะครับ :-\

• *
ผมลองลบแล้วลงไหม่แล้วครับ ปรากฏว่าใช้งานได้ละครับ  ??? งงเลย