ติดต่อลงโฆษณา [email protected]

ผู้เขียน หัวข้อ: อยากอัพ Smf จาก V1.0 เป็น V.1.1.5 ต่อด้านใน  (อ่าน 3409 ครั้ง)

ออฟไลน์ dekanuban

• *
อยากอัพ Smf จาก V1.0 เป็น  V.1.1.5   ของเว็บ   my5gb.com   จะมีวิธีการอย่างไรบ้านครับ

เพราะของเว็บเค้าลง V 1.0  ให้ แต่มันมีบัคหลายอย่างมากเลยครับ  และก็เป็น V ที่เก่ามากแล้วด้วย

ช่วยๆตอบทีนะครับ

ออฟไลน์ Riryoku

• Jr. Member
  • **
ของเว็บเขาลง 1.0 ให้ ถ้าเป็นของเว็บ มักจะอัพเกรดไม่ได้ครับ มียังไงใช้ยังงั้น
ถ้าอยากใช้ 1.1.5 ต้อง FTP ขึ้นโฮสท์สถานเดียว