ติดต่อลงโฆษณา [email protected]

ผู้เขียน หัวข้อ: จะโพสรูปในบอร์ด ยังงัยให้รูปใหญ่ และรูปอยู่ในเว็บ ของเรา  (อ่าน 2828 ครั้ง)

ออฟไลน์ ridnarak

• *
คือมันเป็นอย่างนี้ครับ โพสรูปแบบแนบไฟล์ แล้วรูปมันเล้กนะครับ ต้องคลิกที่รูปอีกที รูปถึงจะใหญ่ แระต้องเป็นสมาชิกด้วยถึงจะเห็นไฟล์รูป   อยากให้ เปิดมารูปใหญ่เรยแล้วก็  ไฟล์ของรูปมานอยู่ในเว็บของเราด้วยนะครับ และให้ บุคคลทั่วไปเปิดมาดูรูปได้ด้วยนะครับ ตอนนี้ ต้องเป็นสมาชิก ถึงจะเห็นไฟล์แนบ อ่ะครับ ทำไง ช่วยแนะนำหน่อยครับ ขอบคุณ ทุกท่าน มากๆ ที่แนะนำนะครับ ขอบคุณมากครับๆ  ช่วยๆหน่อยน๊าๆ  มือใหม่ หัดใช้  SMF  ขอให้รวยๆทุกท่าน ที่เข้ามา ตอบน๊าๆๆ คร๊าบบบ