ติดต่อลงโฆษณา [email protected]

โพลล์

ติดตั้ง SMF 1.1.4 เสร็จพร้อมใช้งานเรียบร้อยแล้ว แต่เข้าเมนู ผู้ดูแลไม่ได้ครับ

1
1 (100%)
2
0 (0%)

จำนวนผู้โหวตทั้งหมด: 1

ผู้เขียน หัวข้อ: ติดตั้ง SMF 1.1.4 เสร็จพร้อมใช้งานเรียบร้อยแล้ว แต่เข้าเมนู ผู้ดูแลไม่ได้ครับ  (อ่าน 2839 ครั้ง)

ออฟไลน์ takechi

• *
คือผมได้ติดตั้ง SMF 1.1.4  เสร็จพร้อมใช้งานเรียบร้อยแล้ว แต่พอ login เข้าไปแล้ว....ได้ด้วย..... พอจะเข้าไปที่เมนู ผู้ดูแล มันก็ให้ป้อนระหัสผ่านอีกครั้ง ผมก็ป้อนไปแล้วแต่มันก็เข้าไม่ได้เลยครับ ไม่ฟ้อง error อะไรเลย....ทำไงดีครับ